Dây nhảy quang 3,5,10m Singlemode LC-LC, SC-SC, LC-SC sẵn hàng, hàng chuẩn Chia sẻ Add to watchlist

  • 110.000 đ
  • Published date: 06/10/2017
    • Toàn Quốc

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH
162A Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội
Chuyện phân phối cho các đơn vị thi công thiết bị, linh kiện, phụ kiện mạng - quang giá rẻ
CHÚNG TÔI CUNG CẤP VÀ CHUYỂN HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC CHO CÁC DỰ ÁN
Khách mua buôn sỉ liên hệ có giá ưu đãi nhất. Khách mua tiềm năng lẻ cũng như buôn
Cam kết đổi trả trong thời gian bảo hành.
Liên hệ : 0942.0942.58 hoặc 0942.0942.59 gặp Mr.Hạnh để nhận được giá tốt
-----------------------------------------------Dây nhảy quang Singlemode 3,5,10 Mét LC – LC
· Dây nhảy quang Single-mode vỏ mầu vàng
· Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng
· Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex
· Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
· Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
· Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
[​IMG]


Dây nhảy quang Singlemde 3.0 Mét LC - LC

Giá : 130.000 VND
Dây nhảy quang Singlemde 5.0 Mét LC - LC

Giá : 170.000 VND
Dây nhảy quang Singlemde 10 Mét LC - LC

Giá : 230.000 VND
----------------------------------------------
Dây nhảy quang Singlemode 3,5,10 Mét LC – SC
· Dây nhảy quang Single-mode vỏ mầu vàng
· Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng
· Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex
· Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
· Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
· Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
[​IMG]

Dây nhảy quang Singlemde 3.0 Mét LC - SC

Giá : 130.000 VND
Dây nhảy quang Singlemde 5.0 Mét LC - SC

Giá : 160.000 VND
Dây nhảy quang Singlemde 10 Mét LC - SC

Giá : 250.000 VND
--------------------------------------------Dây nhảy quang Singlemode 3,5,10 Mét SC – SC
· Dây nhảy quang Single-mode vỏ mầu vàng
· Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng
· Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex
· Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
· Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
· Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
[​IMG]

Dây nhảy quang Singlemde 3.0 Mét SC - SC

Giá : 110.000 VND
Dây nhảy quang Singlemde 5.0 Mét SC - SC

Giá : 150.000 VND
Dây nhảy quang Singlemde 10 Mét SC - SC

Giá : 190.000 VND
-------------------------------------------
ĐỨC HẠNH COMPUTER
162 A CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI
Mr Hạnh : 0942.0942.58 - Zalo : 0942.0942.58
KHÁCH HÀNG CALL TRỰC TIẾP VÀO SỐ HOTLINE TRÊN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN

Các tin cùng danh mục

MUA HÀNG AN TOÀN

  • KHÔNG trả tiền trước khi nhận hàng.
  • Kiểm tra hàng cẩn thận, đặc biệt với hàng đắt tiền.
  • Hẹn gặp ở nơi công cộng.
  • Nếu bạn mua hàng hiệu, hãy gặp mặt tại cửa hàng để nhờ xác minh, tránh mua phải hàng giả.